Hatimae kocha wa Liverpool Jurgen klopp ametishia kupitisha panga kwenye timu yangu



KOCHA wa Liverpool, Jurgen Klopp ametishia kutembeza panga kwenye safu yake ya ushambuliaji endapo msimu ujao watashindwa kuonyesha makali yao.


 Hadi sasa kocha huyo ameshaongeza nguvu kwenye safu hiyo kwa kuwasajili Mohammed Salah kutoka AC Roma na huku tayari Dominic Solanke vilevile akiwa ameshawasili.

Comments

Popular posts from this blog

Atimae Anthony Martian aongezwa katika orodha ya kusajiliwa katika msimu huu katika club ya Manchester United taharifa hiyo imetolewa na Arsene Wenger

Makaburi kumi yagundurika katika jamuhuri ya kidemokrasia ya kongo katika mkowa wa kasai