KIUNGO mshambuliaji wa Azam FC, Ramadhan Singano (Messi) amemuwahi mwenzake Simon Msuva baada ya kuondoka nchini juzi kujiunga na klabu ya Difaa Hassan D’Eljadida iliyoshiriki ligi kuu nchini Morocco. Messi ambaye mkataba wake umemalizika hivi karibuni na klabu yake ya Azam amekwenda nchini Morocco kwa ajili ya kujiunga na klabu hiyo inayoshiriki Ligi Kuu nchini humo yenye timu 16. Wakati Messi akiondoka nchini humo winga wa Yanga, Simon Msuva ambaye naye anapigiwa hesabu na klabu hiyo anatarajia kuondoka nchini alhamisi hii ili kujiunga na klabu hiyo. Meneja wa Azam, Philp Alando alipoulizwa kuhusu safari ya winga huyo alisema kuwa klabu hiyo aina taarifa na lolote lile kwa kuwa walimalizana naye toka mkataba wake umemalizika. “Mkataba wa Singano ulikuwa umemalizika Julai 8 mwaka huu hivyo sisi hatuna mazungumzo naye yoyote na wala hatujui kuhusu safari hiyo ya Morocco wala chochote kinachoendelea,” alisema. Wakati ...
Popular posts from this blog
Atimae polisi kukatwa mkono
Jeshi la Polisi katika Mkoa wa Tarime-Rorya, linawashikilia watu wawili wakazi wa Mtaa wa Nkende mjini Tarime wakidaiwa kumkata mkono Mkaguzi wa Polisi wa Kituo cha Ngamba Tana-River cha nchini Kenya, James Mnuve (50), wakati wakimgombania mwanamke. Kamanda wa Polisi Tarime Rorya, SACP Henry Mwaibambe, alithibitisha kutokea kwa tukio hilo la kukatwa mkono Mkaguzi huyo wa Polisi wa nchini Kenya. Mwaibambe alidai kuwa tukio hilo lilitokea Julai 13 mchana katika mtaa wa Nkende mjini Tarime ambapo vijana hao walitenda kosa hilo. Aliwataja watuhumiwa hao kuwa ni Michael Omahe, anayedaiwa kumtorosha mwanamke huyo, Anne Njeri, kutoka Kenya na kumleta Tanzania kisha kuishi naye kinyumba huku akisaidiana na rafiki yake, Daniel Onchiri. “Mwanamke huyo (Njeri) anadaiwa alikuwa na uhusiano wa kimapenzi pia na askari James Mnuve na walikuwa wakiishi huko Tana River nchini Kenya, baada ya kuondoka, Julai 13 mchana askari huyo alimfuatilia kutoka Kenya hadi Mtaa wa Nkend...
Siku ya jana yalifanyika maombi na mazishi mwimbaji mkongwe wa Msondo Ngoma, Shaaban Dede aliyefariki Alhamisi asubuhi, yamefanyika leo saa saba mchana na kuhudhuriwa na umati mkubwa wa wakazi wa Dar es Salaam picha na sauti 5 bwana ametoa na bwana ametwaa jina lake lihimidiwe
Mazishi ya mwimbaji mkongwe wa Msondo Ngoma, Shaaban Dede aliyefariki Alhamisi asubuhi, yamefanyika leo saa saba mchana na kuhudhuriwa na umati mkubwa wa wakazi wa Dar es Salaam picha na sauti 5 bwana ametoa na bwana ametwaa jina lake lihimidiwe Mwimbaji huyo aliyetesa kwa sauti yake tamu na kwa tungo zake za kusisimua, amezikwa katika makaburi ya Kisutu huku idadi kubwa ya wanamuziki wa fani mbalimbali ikiwa sehemu ya umati uliofurika makaburini hapo. Aidha, Dede pia amezikwa na vigogo wengi wa dini ya Kiislam, maofisa wengi wa serekali na wanamichezo maarufu. Pengine kwa miaka ya hivi karibuni, ukiondoka msiba wa marehemu Muhudini Gurumo, hakuna tena msiba wa mwanamuziki wa dansi uliohudhuriwa na watu wengi kama huu wa Dede. Mwili wa Dede ukiswaliwa swala ya mwisho katika msikiti wa Makonde, Kariakoo Safari ya kuelekea makauburini inaanza Umati wa watu ukiondoka Kariakoo kuelekea makaburi ya Kisutu Kila mtu alitamani kubeba...
Comments
Post a Comment